![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_11/IMG_8762.JPG?w=900)
Vào sáng thứ 2 hàng tuần, đội trống sẽ thực hiện đánh bài trống chào cờ… Qua các buổi như vậy nhằm tiếp tục đẩy mạnh, nâng cao chất lượng các đội nghi thức, nghi lễ cũng như hoạt động Đội và phong trào thiếu nhi tại Liên đội, góp phần xây dựng tổ chức Đội Quận Thanh Xuân ngày càng vững mạnh..
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_11/IMG_8766.JPG?w=900)
Ban phụ trách hướng dẫn đội trống trước khi thực hiện Lễ chào cờ
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_11/IMG_8771.JPG?w=900)
Toàn trường nghiêm túc tham gia Lễ chào cờ
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_11/IMG_8775.JPG?w=900)
Ban phụ trách thiếu nhi sẽ rút kinh nghiệm cho đội trống sau buổi Lễ chào cờ để các em có thể thực hiện đánh trống đúng quy định.