» Học sinh nhà trường sôi nổi tham gia cuộc thi "Nét chữ từ trái tim"
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_4/Net%20chu/4b76129d46c9bc97e5d8.jpg?w=900)
Tiếp theo thành công tham gia cuộc thi "Nét chữ từ trái tim"", học sinh trường Tiểu học Khương Mai sôi nổi tham gia cuộc thi "Hà Nội trong em". ❤️ Cuộc thi "Hà Nội trong em” giúp các em thể hiện tình yêu quê hương, đất nước, Thủ đô Hà Nội. Đồng thời hiểu sâu sắc hơn về nếp sống văn hóa của người Hà Nội, kế thừa, phát huy truyền thống đạo đức tốt đẹp của dân tộc và của người Hà Nội; Góp phần xây dựng hình ảnh thiếu nhi Thủ đô thanh lịch, văn minh. Các em có thể tham gia các hình thức như: thi vẽ tranh, thi thuyết trình, thi viết cảm nghĩ về câu ca dao "Chẳng thơm cũng thể hoa nhài, dẫu không thanh lịch cũng người Tràng An".
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_4/Net chu/Khánh Vân 4G.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_4/Net chu/Lam Vũ.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_4/Net chu/trường giang 4c.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/admin/2020_4/Net%20chu/2dcc6d603034ca6a9325_244202010.jpg?w=900)
Ban phụ trách thiếu nhi chúc các em tham gia thi và đạt kết quả tốt ! Kính nhờ các đ/c phụ trách chi (GVCN), giáo viên Mỹ thuật tiếp tục động viên, hướng dẫn, cập nhật ảnh tham gia thi của các con học sinh tới Ban phụ trách thiếu nhi nhà trường! TRÂN TRỌNG ![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)