![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/8-31111_83201811.jpg?w=900)
Tất cả đã sẵn sàng cho buổi gặp mặt...
Nhân dịp kỷ niệm ngày Quốc tế phụ nữ 8/3, được sự đồng ý của ban giám hiệu, Công đoàn nhà trường đã tổ chức buổi gặp mặt truyền thống với các nữ CB-GV-NV đang công tác, giảng dạy tại nhà trường. Cuộc gặp gỡ không chỉ tôn vinh những đóng góp mà các nữ CB-GV-NV trong nhà trường đã đạt được nhân dịp ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 mà còn là một cơ hội để các chị em có dịp gặp gỡ, trao đổi kinh nghiệm cũng như chia sẻ những khó khăn chung trong cuộc sống và công việc hàng ngày.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1651_83201811.JPG?w=900)
Đ/c Phạm Thị Vân Anh - Chủ tịch Công đoàn nêu ý nghĩa lịch sử của ngày 8/3.
Đồng chí chủ tịch cũng khẳng định công đoàn nhà trường luôn dành sự quan tâm, chia sẻ với chị em phụ nữ trong việc tham mưu, đóng góp ý kiến với BGH về việc sắp xếp công việc giảng dạy hợp lý, đảm bảo đời sống ổn định để chị em có thể an tâm công tác cũng như hoàn thành nghĩa vụ của người giữ ấm ngọn lửa hạnh phúc gia đình. Đồng chí cũng gửi những lời chúc tốt đẹp, mong chị em luôn mạnh khỏe, dịu dàng, duyên dáng, trí tuệ...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1678_83201811.JPG?w=900)
Đại diện phái mạnh của nhà trường tặng hoa chị em chúng tôi...
Và đặc biệt, “một nửa thế giới” đã được nghe những lời chúc tốt đẹp và đón nhận những bó hoa tươi thắm của anh em nam giới trong nhà trường. Tiếp đến, chị em cũng đã được nghe thơ của Công đoàn và tham gia trò chơi đố vui cũng như đón nhận những món quà hết sức ý nghĩa từ Ban giám hiệu.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1684_83201811.JPG?w=900)
Thầy giáo Tạ Minh Đức đọc thơ chúc mừng chị em...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1685_83201811.JPG?w=900)
Cùng nhau xem lại các hình ảnh đáng nhớ, những kỉ niệm khó quên...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1696_83201811.JPG?w=900)
BGH đố vui tặng quà...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1722_83201811.JPG?w=900)
Chúc mừng người chiến thắng...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/IMG_1733.JPG?w=900)
Một buổi chiều tối đọng mãi nụ cười trên môi...!
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/T032018/img1742_83201811.JPG?w=900)