Tổ chức thành công Đại hội Liên đội nhiệm kỳ 2015 - 2016
Thực hiện chương trình công tác Đội và phong trào thiếu nhi năm học 2015 – 2016, được sự đồng ý của lãnh đạo nhà trường, Liên đội Tiểu học Khương Mai đã tiến hành Đại hội Liên đội năm học 2015 - 2016. Đại hội đã thông qua các chỉ tiêu phấn đấu trong năm cũng như đăng ký thi đua của các chi đội và Liên đội, Đại hội cũng đã thống nhất cao đưa dự thảo Chương trình thành nghị quyết Liên đội để cùng thực hiện.
♦ Tổ chức thành công Đại hội chi đội các lớp khối 4; 5
♦ Tổ chức thành công Đại hội chi đội mẫu tại Chi đội 5B
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/IMG_5600.JPG?w=900)
Đại Hội được tiến hành vào lúc 9 giờ 30 phút ngày 06 tháng 10 năm 2015. Đến dự với Đại hội Liên đội có cô Phạm Mai Phương - Phó chủ tịch HĐĐ Quận Thanh Xuân, chú Nguyễn Minh Hải - Bí thư đoàn Phường Khương Mai, cô giáo Nguyễn Thúy Hiếu - Hiệu trưởng nhà trường, cô giáo Nguyễn Thu Hồng - Bí thư chi đoàn, cô giáo Nguyễn Thị Hồng Loan - giáo viên Tổng phụ trách Đội. Đặc biệt Liên đội nhà trường đã đón tiếp các đại biểu là những bạn đội viên ưu tú của 14 chi đội trong nhà trường.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/111222333.JPG?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat(19).jpg?w=900)
Tại đại hội, đại biểu đã được nghe và đóng góp ý kiến vào báo cáo tổng kết công tác Đội và phong trào thiếu nhi năm học 2014 – 2015; Chương trình công tác Đội và phong trào thiếu nhi năm học 2015 – 2016. Thông qua các chỉ tiêu phấn đấu trong năm và đăng ký thi đua, Đại hội đã thống nhất cao đưa dự thảo Chương trình thành nghị quyết Liên đội để cùng thực hiện trong năm học tới.
Clip Tổng kết Công tác Đội năm học 2014 - 2015:
https://www.youtube.com/watch?v=6F-acY7eTlc&feature=youtu.be
Clip Phương hướng Công tác Đội năm học 2015 - 2016:
https://www.youtube.com/watch?v=W9WZggAYLIc&feature=youtu.be
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat1(11).jpg?w=900)
Trong Đại hội, từng đại biểu được thể hiện tính dân chủ cao thể hiện qua lá phiếu của mình. Đại hội đã thống nhất bầu Ban chỉ huy Liên đội năm học 2015 – 2016. Đây là những bạn đội viên ưu tú, có đủ năng lực, yêu thích công tác Đội.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/untitled(2).JPG?w=900)
Clip tự ứng cử của các em học sinh:
https://www.youtube.com/watch?v=-HBh585zLX0&feature=youtu.be
Đại hội tin tưởng rằng với năng lực của của các bạn trong Ban chỉ huy Liên đội khóa mới, sẽ phát huy hết khả năng của mình để từng bước thực hiện thắng lợi Nghị quyết năm học.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat2(10).jpg?w=900)
Chương trình đại hội năm nay có những đổi mới rõ nét, đặc biệt là màn clip tự ứng cử của các bạn đội viên, tự tổ chức chơi trò chơi, hát múa và nhảy Earobic...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat4(4).jpg?w=900)
Các chi đội đăng ký thi đua
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat5(5).jpg?w=900)
Sôi nổi bầu cử
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat6(5).jpg?w=900)
Màn nhảy hiện đại náo nhiệt
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/collage_photocat7(3).jpg?w=900)
Những tiết mục văn nghệ đặc sắc
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/IMG_5593(1).JPG?w=900)
Sôi nổi tham gia các trò chơi
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/tx/userfiles/image/IMG_5607.JPG?w=900)
Cô Hiệu trưởng chúc mừng và giao nhiệm vụ cho ban chấp hành Liên đội mới nhiệm kỳ 2015 - 2016