![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7721_131220179.JPG?w=900)
Khối 4; 5 chúng em tham gia trong đợt 1 của hội thu.
Phong trào Kế hoạch nhỏ đợt I đã giáo dục đội viên, thiếu niên khối 4,5 nói riêng và đội viên, nhi đồng toàn Liên đội nói chung về ý thức tiết kiệm, biết giữ gìn bảo vệ môi trường, tránh lãng phí từ những vật dụng, đồ dùng học tập các em không còn dùng nữa, bên cạnh thông qua phong trào để rèn luyện cho đội viên, nhi đồng tinh thần tương thân, tương ái, chia sẻ khó khăn với các bạn nghèo. Và Phong trào Kế hoạch nhỏ của Liên đội đã mang lại nhiều ý nghĩa lớn, thiết thực, kết nối tinh thần tương thân, tương ái, đoàn kết giúp đỡ nhau. Phong trào thực sự phát triển rộng khắp trong những năm qua, nhiều chi đội đạt mức và vượt mức, nhiều em đạt Kiện tướng kế hoạch nhỏ...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7622_131220179.JPG?w=900)
Các bạn nô nức và phấn khởi cùng nhau góp sức vận chuyển thành quả thu lượm giấy loại của lớp mình.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](http://quantri.pgdthanhxuan.edu.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7743_131220179.JPG?w=900)
Cô ơi lớp mình ủng hộ kế hoạch nhỏ vượt chỉ tiêu rồi ạ!
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7702_131220179.JPG?w=900)
Cô trò cùng vui với thành quả lao động của lớp.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7623_131220179.JPG?w=900)
Một hoạt động thật ý nghĩa... niềm vui rạng ngời trên gương mặt học trò!
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7608_131220179.JPG?w=900)
Lớp nào cũng hả hê, vui sướng!
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/HG/img7692_131220179.JPG?w=900)
Giấy loại của các con sẽ được Hội đồng Đội vận chuyển thu mua, góp tiền gây quỹ "Khăn quàng đỏ" ủng hộ các bạn nghèo theo chương trình hoạt động hàng năm của Đội Thiếu niên tiền phong Hồ Chí Minh.
Trân trọng cảm ơn phụ huynh và các con học sinh đã ủng hộ nhiệt tình phong trào Kế hoạch nhỏ!