Hoàn thành tốt thi trắc nghiệm và thực hành, em Bùi Đoàn Phương Linh đã đạt giải Ba phần thi chung và được Hội đồng đội lựa chọn tham dự thi cấp Thành phố.
Hội thi Tin học trẻ là hoạt động thường xuyên nhằm phát hiện, bồi dưỡng tài năng tin học trẻ quận Thanh Xuân; nâng cao phong trào thi đua dạy tốt - học tốt. Hướng tới cuộc cách mạng Công nghiệp 4.0, qua hội thi các em học sinh có điều kiện phát huy tiềm năng sáng tạo, nâng cao ý thức học tập, trình độ tin học và ứng dụng công nghệ thông tin trong học tập, sinh hoạt, vui chơi giải trí.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/Football/0000000000000121222_20420189.jpg?w=900)
Chúc mừng em Phương Linh đã đạt giải Ba Hội thi Tin học trẻ cấp Quận !
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/thuvienanh/Tuyen%20truyen/img9858_204201810.JPG?w=900)
Tác giả: Nguyễn Thị Hồng Loan - Gv TPT
Người đăng tin: Quản trị hệ thống