Trong ngày 1/12/2018, đội nữ cờ vua U7 gồm em Trần Hà Linh lớp 1G, em Đặng Thị Minh Châu lớp 1I và em Nguyễn Ngọc Khánh An lớp 1B đã thi đấu tốt và đạt giải Ba cấp Quận.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/2018_4/IMG_7664.JPG?w=900)
Giải thi đấu các nội dung: U7 (7 tuổi), U8-9 (8-9 tuổi), U10-11 (10-11 tuổi) và nội dung đồng đội, áp dụng cách tính điểm theo hệ Thụy Sĩ có điều chỉnh. Mỗi nội dung, các VĐV đánh 7 ván, tính lần lượt theo điểm và các hệ số phụ để xếp hạng trao thưởng. Đội nữ cờ vua U7 gồm em Trần Hà Linh lớp 1G, em Đặng Thị Minh Châu lớp 1I và em Nguyễn Ngọc Khánh An lớp 1B đã thi đấu tốt và đạt giải Ba cấp Quận.
Tác giả: Đào Anh Tuấn - Gv Thể dục
Người đăng tin: Quản trị hệ thống