"Ngày hội khoa học kỹ thuật dành cho thiếu nhi thủ đô" là sân chơi trí tuệ, bổ ích, lý thú cho thiếu nhi Thủ đô nói chung và học sinh trường Tiểu học Khương Mai nói riêng có cơ hội giao lưu, học tập, thể hiện năng khiếu, khả năng sáng tạo trên các lĩnh vực khoa học kỹ thuật của học sinh Thủ đô. Tại hội thi, em Bùi Đại Dương lớp 4E đã sôi tham gia phần thi Sản phẩm sáng tạo với chủ đề "Ngôi nhà mơ ước".
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T122016/K%E1%BA%BFt%20n%E1%BA%A1p%20%C4%90%E1%BB%99i/o2.jpg?w=900)
Với 5 tiêu chí: "Sáng tạo - Năng động - Đoàn kết - Lý thú - Bổ ích", “Ngày hội khoa học kỹ thuật dành cho thiếu nhi Thủ đô” lần thứ hai, năm 2016 là sân chơi cho học sinh thỏa sức thể hiện tính sáng tạo. Tinh tế, nhạy bén, thông minh, em Bùi Đại Dương lớp 4E đã đạt giải Ba khi tham gia thi Sản phẩm sáng tạo. Nhà trường chúc mừng em đã đạt thành tích cao tại Hội thi !!!
Tác giả: Ban phụ trách thiếu nhi
Người đăng tin: Quản trị hệ thống