Với thành tích đầy ấn tượng tại môn võ Taekwondo, trường Tiểu học Khương Mai đã xuất sắc hoàn thành vượt chỉ tiêu đề ra trong HKPĐ cấp Quận năm nay.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T122016/IMG_0406.JPG?w=900)
Nhỏ nhắn và rất "xinh trai"!
Ở nội dung cá nhân, em Kim Nhật Long lớp 5A đã thể hiện sự nỗ lực, tự tin, bản lĩnh cũng như kinh nghiệm thi đấu để đạt giải Nhất sau khi vượt qua nhiều đối thủ được đánh giá cao hơn. Đây là thành tích đáng mừng cho Taekwondo của trường Tiểu học Khương Mai.
Tác giả: Ban phụ trách thiếu nhi
Người đăng tin: Quản trị hệ thống