"Ngày hội khoa học kỹ thuật dành cho thiếu nhi thủ đô" là sân chơi trí tuệ, bổ ích, lý thú cho thiếu nhi Thủ đô nói chung và học sinh trường Tiểu học Khương Mai nói riêng có cơ hội giao lưu, học tập, thể hiện năng khiếu, khả năng sáng tạo trên các lĩnh vực khoa học kỹ thuật của học sinh Thủ đô. Tại hội thi, em Minh Uyên lớp 5A đã sôi tham gia thi Phần mềm sáng tạo...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T122016/IMG_0774.JPG?w=900)
Với 5 tiêu chí: "Sáng tạo - Năng động - Đoàn kết - Lý thú - Bổ ích", “Ngày hội khoa học kỹ thuật dành cho thiếu nhi Thủ đô” lần thứ hai, năm 2016 là sân chơi cho học sinh thỏa sức thể hiện tính sáng tạo. Tinh tế, nhạy bén, thông minh, em Minh Uyên lớp 5A đạt giải Ba khi tham gia thi phần mềm sáng tạo. Nhà trường chúc mừng em Uyên đã đạt thành tích cao tại Hội thi !!!
Tác giả: Ban phụ trách thiếu nhi
Người đăng tin: Quản trị hệ thống