Song song với việc học tiếng Anh giao tiếp do chính GV dạy ngoại ngữ của trường đảm nhận dạy, nhà trường mời thêm cô giáo người nước ngoài để hỗ trợ cho cán bộ, giáo viên và nhân viên có môi trường giao tiếp và các tình huống giao tiếp tốt hơn...
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T032016/IMG_3924.JPG?w=900)
Cô giáo nước ngoài nhiệt tình rèn kĩ năng nghe và nói cho GV nhà trường.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T032016/IMG_3919.JPG?w=900)
Các câu hội thoại được sửa cách phát âm rõ ràng hơn.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T032016/IMG_3916.JPG?w=900)
Ở tuổi này, học tiếng Anh giao tiếp sao khó thế. Song chúng ta phải kiên trì thôi. Đất nước hội nhập mà. Biết nhiều, biết ít còn hơn không biết gì. Các đồng chí cố gắng nhé!
Tác giả: Nguyễn Thị Bích Thủy - Phó hiệu trưởng
Người đăng tin: Quản trị hệ thống