Sau khi đạt giải Nhất bài giảng Elearning cấp Thành phố bài "Cây hoa" môn TNXH lớp 1 năm 2015-2016, cô giáo Nguyễn Thị Mỹ Linh - Trường Tiểu học Khương Mai còn đạt thêm 1 giải Nhì bài giảng Elearning cấp Thành phố bài giảng môn TNXH "Con cá". Cả hai bài giảng của cô giáo được Sở GD&ĐT chọn dự thi quốc gia năm nay.
• Cô giáo Cung Thị Hiền đạt giải Nhất Hội thi "Giáo viên dạy giỏi" Tiểu học cấp Thành Phố năm 2016 - 2017
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/Web/T082017/cay%20hoa.jpg?w=900)
Nhà trường chúc mừng cô giáo Nguyễn Thị Mỹ Linh đã đạt 1 giải Nhì và 1 giải Ba cuộc thi "Thiết kế bài giảng Elearning" cấp Thành phố. Hai bài giảng được lọt vào vòng chung khảo cuộc thi Quốc gia năm học 2016-2017 !!!
Tác giả: Nguyễn Thúy Hiếu - BTCB, Hiệu trưởng
Người đăng tin: Quản trị hệ thống