• Cô giáo Thạch Thị Thanh Bình - GV Âm nhạc thực hiện tiết Thanh tra hoạt động sư phạm HK II năm học 2018-2019
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/2019_1/TTSP/img2971_281201914.JPG?w=900)
Thực hiện tốt tiết Thanh tra hoạt động sư phạm, thầy giáo Minh Đức đã tổ chức tốt các hoạt động học tập, giúp học sinh chủ động đọc thông tin từ sách giáo khoa, thảo luận nhóm 2, dựa vào hiểu biết để tự khám phá những điều chưa biết chứ không thụ động tiếp thu những tri thức được sắp đặt sẵn. Thầy giáo đóng vai trò là người tổ chức và chỉ đạo học sinh tiến hành các hoạt động học tập phát hiện kiến thức mới, vận dụng sáng tạo kiến thức để hoàn thành mục tiêu của tiết dạy
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/2019_1/TTSP/img2973_281201914.JPG?w=900)
Thầy giáo đã phát huy năng lực học sinh qua việc phát triển hình thức khai thác tài liệu sách, thảo luận nhóm và trả lời câu hỏi theo hiểu biết
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84866dde8c.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thkhuongmai/2019_1/TTSP/img2976_281201914.JPG?w=900)
Chúc mừng Thầy giáo Tạ Minh Đức đã hoàn thành tiết thanh tra HĐSP học kì II !