Hội đồng xét tặng danh hiệu Nhà giáo Nhân, Nhà giáo Ưu tú thành phố Hà Nội lần thứ 14 năm 2017 tổ chức lấy ý kiến thăm dò dư luận với 31 nhà giáo đề nghị xét tặng danh hiệu Nhà giáo Nhân dân, Nhà giáo Ưu tú. Theo chỉ đạo của Sở GD&ĐT Hà Nội, trường Tiểu học Khương Mai trân trọng đăng tải danh sách đề nghị và bản tóm tắt thành tích của 31 đồng chí có tên trong danh sách trên website và tiếp nhận ý kiến phản hồi về 31 đồng chí đó.
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2)